Nằm trong chuỗi hoạt động thuộc chủ đề “Steam Activities”, các con đã cùng cô tìm hiểu về hạt giống, cây trồng và quá trình sinh trưởng-phát triển của cây. Tại đây bé trải nghiệm đầy đủ các kĩ năng: Gieo hạt, vun xới đất, tưới nước và chọn lựa hạt giống sao cho hạt nảy mầm và sinh trưởng tốt về sau. Mời ba mẹ cùng xem tiết học gieo hạt, để thấy các con đã trải
![](https://vbbs.edu.vn/wp-content/uploads/2024/06/IMG_6957-300x220.jpg)
KHOẢNH KHẮC ĐẦY CẢM XÚC KHI BA MẸ VỀ ĐÍCH
Chưa bao giờ, VBBS lại rộn ràng và tràn đầy năng lượng như thế! Sự kiện VBBS Run Together, Fun Together đã khép lại với