Các bạn đã học cách tạo ra những bông hoa xinh xắn dưới sự hướng dẫn tận tình của giáo viên. Các con đã biết cắt, dán và tạo hình những cánh hoa, làm nhuỵ cho bông hoa bằng sợi dây, …. được tự tay làm những món đồ dành tặng cho mẹ và cô giáo nhân ngày 08/03 các con cảm thấy rất vui và háo hức đấy ạ! Cùng đến với các lớp học tại VBBS để xem các con tạo ra những món quà đáng yêu như thế nào nhé!
![](https://vbbs.edu.vn/wp-content/uploads/2024/06/IMG_6957-300x220.jpg)
KHOẢNH KHẮC ĐẦY CẢM XÚC KHI BA MẸ VỀ ĐÍCH
Chưa bao giờ, VBBS lại rộn ràng và tràn đầy năng lượng như thế! Sự kiện VBBS Run Together, Fun Together đã khép lại với